Cánh Đồng Hoa Cải Thái Bình Flycam
Thái Bình đó. Mùa cải vàng đó.
Cho Nếm hỏi đã có bạn nào đi đến đây chưa ạ ^^. Đẹp lắm luôn ý. Cảm giác chạy giữa con đường 2 bên toàn là màu vàng của cải , thấy con bò thấy đàn cò nhé. Đi tiếp là triền đê sông Hồng sắp đổ ra biển. Quan trọng nữa là người nông dân Thái Bình thân thiện lắm ^^. Bạn nào chưa đi thì đi luôn còn kịp nhá !!!!!!!
![](https://c1.staticflickr.com/3/2807/33571700685_c6a32d6fa9_b.jpg)
![](https://c2.staticflickr.com/4/3771/33442414511_7705ed24a4_b.jpg)
![](https://c1.staticflickr.com/3/2911/33442302951_588cd62ea5_b.jpg)
Cho Nếm hỏi đã có bạn nào đi đến đây chưa ạ ^^. Đẹp lắm luôn ý. Cảm giác chạy giữa con đường 2 bên toàn là màu vàng của cải , thấy con bò thấy đàn cò nhé. Đi tiếp là triền đê sông Hồng sắp đổ ra biển. Quan trọng nữa là người nông dân Thái Bình thân thiện lắm ^^. Bạn nào chưa đi thì đi luôn còn kịp nhá !!!!!!!
![](https://c1.staticflickr.com/3/2807/33571700685_c6a32d6fa9_b.jpg)
![](https://c2.staticflickr.com/4/3771/33442414511_7705ed24a4_b.jpg)
![](https://c1.staticflickr.com/3/2911/33442302951_588cd62ea5_b.jpg)